34 ตอบกลับ

Super Mum

ไม่เล็กค่ะ จากรูปน่าจะเป็นมีหน้าท้องอยู่แล้ว 3 เดือนยังไม่ออกเลยค่ะ ตัวเท่าเดิม ** เน้นน้ำหนักน้องให้ตามเกณฑ์** ก็พอค่ะ

VIP Member

3 เดือนท้องยังไม่ออกหรอกค่ะ แม่บ้านนี้ 5 เดือนครึ่งยังออกแค่นี้เลยค่ะ #ตุงๆที่ขอบกางเกงค่ะ

3เดือนท้องยังไม่ออกค่ะ แค่จะป่องเล็กน้อยเหมือนก่อนเป็นรอบเดือน ในรูปคงเป็นพุงแม่ค่ะ

ประมานนี้ไม่คะคุนแม่นี้ถ่ายจากข้างๆคะ

ธรรมดาจ้า ยังไม่ค่อยออกหรอกตอนนี้เดือนหน้าเข้าเดือนที่4-5ออกแน่ๆจ้า

ขอบคุนคะแม่ๆ❤️🙏

อันนี้ตอน6เดือนค่ะ ท้องไม่ค่อยออก น้ำหนักขึ้นแค่2โลเอง

3เดือน บ้านนี้เล็กกว่าคุณแม่อีกค่ะ แม่บ้านนี้ตัวเล็ก

บ้านนี้4เดือนเองถ้าใส่ชุดปกติก็เหมือนคนไม่ท้องเลย55

VIP Member

ตอนนั้นยังแซ่บอยู่เลยค่า พอ5เดือนปุ้ปมีน่าท้องแล้ว🥰

ขอให้คุนแม่แล้ะตัวเล้กแข้งแรงนะคะ❤️👼🏻

3 เดือนค่ะ แค่ถ่ายตอนกินอิ่มๆ 5555 เหมือน6-7เดือนเลยค่ะ

VIP Member

3เดือนบ้านนี้เล็ก จนหมอว่าทำไมท้องเล็กจัง