9 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลย แต่เราผ่า นัด 5/10 นี้แล้ว 38+1 พอดี ยังไม่มีอาการอะไรเตือน น้องกลับหัวแล้วช่วงนี้มันปวดหน่วงจิ๊มิ ปวดเมื่อยนี่สุดๆไปเลย นอนหลับๆตื่นๆ

กำหนดคลอด18ตุลาเหมือนกันเลยค่ะมีอาการท้องปั้นแต่ไม่ถี่มากเป็นมา2วันไปหาหมอวันนี้หมอบอกถ้าเป็นอีกให้รีบไปโรงบาลกลัวได้ผ่าก่อนที่หมอกำหนดไว้ค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่าเเม่ๆบ้านนี้มีอาการท้องเสียติดต่อกันหลายวันท้องเเข็งเกร็งปวดร้าวไปหมดลุกเดินนั่งลำบากมากค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ท้องเสืยมาแล้ว3วัน การกินอาหารอะไรมันก็ไม่ต่างจากเดิมนะ แต่ทำไมถึงท้องเสีย ยังไม่รู้สาเหตุเลยค่ะ

บ้านนี้ 37+1 มีเจ็บเตือนแต่ไปหาหมอมาวันนี้กลับหัวแต่ยังไม่ลงต่ำสงสัยจะสร้างบ้านในพุงแม่แน่ๆเลยค่ะ🤣

บ้านนี้น้องกลับหัวรอแล้ว แต่ยังคงเงียบอยู่เลย

บ้านนี้39+2แล้วกำหนดวันที่5กระตุ้นคลอดมาปากหมดลูกเปิด1เซ็นกลับมาบ้านแต่่ก็ยังไม่มีอาการใดๆท้อง2

หมอให้เวลาอีก2อาทิตย์ถ้าไม่ออกก็เร่งคลอดเหมือนกันจ้า

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ เจ็บเตือน10กว่าวันแล้วปากมดลูกไม่เปิด กลับมานอนดูอาการที่บ้าน

สู้ๆนะคุณแม่ หมอนัดวันที่8 แอบกลัวโดนยาเร่งคลอดเหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่หมอนัดอีกทีวันที่9แหน่ะ

บ้านนี้39+5อาการเจ็บเตือนมาแล้วค่ะ

บ้านนี้37+5ยังเงียบอยู่เลยจ้า555