5 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด คลอด พรุ้งนี้แล้วค่ะ ไม่มีวี่แววเหมือนกัน ปากมดลูกเปิดแค่เซ็นเดียว โดนแหย่ไป4 รอบ อิแม่ร้องเลยค่า😂 ลูกก็ไม่ยอมเข้าใจเลยจริงๆไม่ยอมออกมาสักที เดินลำบากมากค่ะทรมานมาก

ใช่ค่ะตั้งหน้าตั้งตารอแต่ไม่ยอมออก

บ้านนี้ 40 w พอดีเงียบมากแต่มีโก่งตัวบ่อยกว่าปกติ แม่ตัวเล็กแต่ท้องโตมากเดินแทบไม่ไหวละคะช่วงนี้😅

บ้านนี้ 39w3d คุณพ่อเรียกลูกทุกวัน ไม่ยอมออกมาสักทีเลยค่า555 กำหนด8กันยานี้🤣

บ้านนี้ 40+3 แล้วค่ะ ไม่มีวี่แวว ไม่เตือน ท้องไม่เเข็ง ไม่เคยมีมูกเลยค่ะ

ดีจังค่ะแต่แม่ฝากโรงพยาบาลรัฐเค้าไม่ผ่าให้นอกจากฉุกเฉินค่ะ

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่