17 ตอบกลับ

บ้านนี้โดนหลอกไปนอนโรงบาลมา1คืนคะไปถึงเปิด2เซนนอนรอผ่านไป18ชมเปิดมา1เลยขอหมอกลับมารอดูอาการที่บ้านไม่ไหวร้องกันโหยหวนมากพาลจะทำให้เราจิตตกนั่งท่าผีเสียก็แล้วสรุปลูกไม่เล่นด้วยเลยกลับบ้านรอแค่น้ำเดินปากมดลูกเปิดเพิ่มอีกค่อยกลับไป38วิคพอดี

บ้านนี้38วีคยังเงียบๆค่ะโดนกระตุ้นไปแล้ว1 แต่หมอบอกส่าปากมดลูกแอบเปิดไปแล้ว1เซน ให้แม่เตรียมตัวตลอดนะถ้ามีอาการเจ็บท้องน้ำเดิน แต่บ้านนี้ไม่มีอาการอะไรหรือรู้สึกอะไรเลยค่ะยังชิวๆ😂แต่อยากแตกเต็มที่แล้ว

บ้านนี้ 40w+4 ยังเงียบ หมอเลยนัดให้ยาเร่งคลอดและยากระตุ้น แตกแล้วคะอิแม่เกียบขิต น้ำหนักน้อง 3350g

บ้านนี้ 39+4 ค่ะ ยังเงียบๆเหมือนกัน มีเจ็บเตือนนะคะ หมอนัดอีกทีวันที่ 20 ต้องกระตุ้นคลอดค่ะ

39+6 กำหนด 16 นี้ยังเงียบอยู่เลยค่ะ โดนกระตุ้น2รอบก็ไม่มีท่าทีจะออกมาเลย มีแต่ปวดเตือน

VIP Member

บ้านนี้39+5wแล้วค่ะ ยังไม่แตกเลย กำหนดคลอด17ธันวาเหมือนกันค่ะ แม่อยากแตกแล้ว

อายุครรภ์เท่ากันเลย กำหนดคลอด18นี้ มีแค่เจ็บเตือน ท้องปั้นบางครั้งเอง

บ้านนี้กำหนดคลอด12ธันวาแต่คลอดตั้งแต่วันที่29พฤศจิกาแล้วค่ะ

บ้านนี้39+1 ยังไม่มีอาการเลยคะเเม่ อยากแตกเเล้วเหมือนกันคะ

39+1เหมือนกันค่ะ อยากรู้ว่านี้คือตกขาวหรือมูกค่ะ ท้องแรกไม่รู้อะไรเลย

บ้านนี้ 37 สัปดา นั่งท่าผีเสื้อ 2 วันติด แตกเลยจ้า