9 ตอบกลับ

หมอนัดกระตุ้น หรือ แนะนำไรมั้ยค่ะ บ้านนี้38++มีการพูดคุยเรื่องกระตุ้นนะคะถ้าเกินไป

หมอนัดผ่า 29 นี้แล้วค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้กำหนด1พ.คเงียบมาก แม่อยากเจอหน้าน้องมาก

แม่อดใจไม่ไหว ต้องผ่าให้ออกมาเจอหน้ากันแล้วค่ะ

VIP Member

ท้องแรกบ้านนี้ 40+3 ไม่มีอาการใดๆเลย คุณหมอสั่งแอดมิดผ่าคลอดค่ะ

แม่นี้ก่อดทนรอคลอดเองไม่ไหวค่ะ เลือกวันผ่าไปเลย😋

41 วีคแล้วคะ พรุ่งนี้คุณหมอให้ไปตรวจที่ รพ.คะ อาจจะได้ผ่าคะ

บ้านนี้ผ่า 29 แล้วค่ะ รอไม่ไหว😋

เท่ากันเลยค่ะกำหนดคลอด1 พฤษภาแต่เงียบมากไม่มีอาการอะไรเลย 🥺

เหมือนกันเลยค่ะ แม่เลยตัดสินใจผ่าเลย

41 วีคแล้วคะ พรุ่งนี้คุณหมอให้ไปตรวจที่ รพ.คะ อาจจะได้ผ่าคะ

เช่นกัลค่ะ 39 แร้วว ไม่ออกสักที เฝ้ารอทุกวัน

ขอบคุณค่ะ❤️

VIP Member

น้องอาจจะอยากอยู่ถึง 42วีค โตในท้องไปเลย 😆

555 แต่แม่จะเดินไม่ไหวแล้วจ้าา

40แล้วค่ะกลัวได้ผ่า😅

สู้ๆค่ะ คุณแม่