8 ตอบกลับ

บ้านนี้ ถ้าวันอังคารที่ 9 เมษา 40วีคพอดี ไม่มีอาการ หมอนัดผ่าคลอดให้ วันพุธที่ 10 เมษา แล้วค่ะ ตอนนี้ 39 3วีค ใกล้เคียงกัน ยังเงียบเลยค่ะ

บ้านนี้39+1แล้วค่ะแม่ท้อง3ทรมานมากจะเดินไม่ได้แล้วยังเงียบเหมือนกันค่ะเพราะท้องเราใหญ่มากยังกะแฝด2น้ำหนักขึ้นที2โล

บ้านนี้38+2ยังไม่ยอมออกเลยมีแต่เจ้บเตือนพ่อตามละก็ยังเงียบยุเลย

ทางนี้40+1วีคไม่กระตุ้นยาหรืออะไรเลยหมอให้รอถึง42สัปดาห์ท้อมาก

ตามหลายรอบเเล้วไม่ยอมออกมาเลยค่ะ

บ้านนี้39+5 คะ เงียบเหมือนกันมีแต่เตือนแต่ยังไม่เอาจริงคะ

39+2 เหมือนกันค่ะ เงียบมาก

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่