7 ตอบกลับ

38 5 เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แค่มีออกมานิดเดียว อยากเจอหน้าลูกแล้ว ถ้าแม่คลอดแล้วมาอัพเดตหน่อยนะคะ

มีเหมือนกันคะ แต่ค่อนข้างเยอะเลย แต่ไม่รู้ว่าเป็นแบบนี้ ต้องรอนานแค่ไหนถึงจะคลอด ลูกคนแรก

เปนเหมือนกันเลยค่ะแม่ ตอนนี้นอนอยู่บ้านสังเกตอาการอยู่ค่ะ

บ้านนี้ 40w+3 มีมาเหมือนกันค่ะ แต่ยังเงียบยุ

มูกค่ะ เราก็พึ่งมาวันนี้ ใกล้คลอดแล้วจ้า

แม่ลองสังเกตอาการเรื่อยๆนะคะ บางคนอาจจะไม่ได้เป็นแบบของเรา

เป็นแบบนี้เหมือนกันคะมาเมื่อเช้านี้

36+5มาแบบนี้เหมือนกัน