12 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะอาการเดียวกันด้วยไม่รู้สึกว่าน้องจะคลอดเลย17นี้หมอนัดรอลุ้นคะ..ตอนนี้แม่ยังทำงานอยู่เลย✌️

อยากแตกเหมืือนกันคะถ้า17นี้ไปหาหมแล้วยังไม่คลอดว่าใจบอกหมอให้ผ่าคะ

19ธันวาเหมือนกันเลยค่ะแม่ อายุครรภ์เท่ากัน 15นี้หมอก็นัดแม่เหมือนกัน อยากแตกจะแย่แล้วค่ะ เจ็บหน่วงปวดร้าวมาก

ทางนี้ยังไม่เคยโดนกระตุ้นเลยค่ะ แอบกลัวเหมือนกันค่ะแม่

บ้านนี้ครบกำหนดคลอด 15ธันวาค่ะ ยังไม่เคยโดนกระตุ้นคลอดเลย หมอนัด16 ไห้ไปกระตุ้นคลอดที่โรงพยาบาลค่ะ

รอลุ้นค่ะแม่✌️

นั่งท่าผีเสื้อค่ะ เรานั้งได้วันเดียวอีกวันคลอดเลย ยังพูดเล่นกับแฟนอยู่เลยสรุปคลอดจริง

บ้านนี้18ธันวา 39w2เจ็บท้องเตือน5-6วันเเล้ว เเต่ปากมดลูกเปิดเเค่1เซน อยากคลอดเเล้วค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ใกล้แล้ว

แตกแล้วคาะกำหนดคลอด15 ธ.ค แอบแตกวันที่8 ค่ะน้ำหนัก 3,650 กรัม ผู้ชาย

บ้านนี้39+4แล้วยังเงียบเหมื่อนกันค่ะกำหนดคลอด16ธ.ค คงจะมีเกินกำหนด

บ้านนี้14ธันวาหมอนัดเหมือนกัน

เหมือนกันค่ะกำหนดคลอด18ธันวาตอนนี้39+3แล้วยังไม่แตกเลยค่ะ

บ้านนี้17ธันวาน้องไม่ยอมออกมาเลยค่ะอยากแตกแล้ว

เจ็บเตือนมาหลายวันแล้วเจ็บจริงยังไม่มีคงรอต่อไปค่ะ

บ้านนี้39+5กำหนด16ธันวายังเงียบกริบอยุ่เลยคะ