แตกแล้ววว?

39+1 ท้องแรก ทรมานกับการปวดท้องมากคลอดยากเจ็บสุดๆเพราะเชิงกรานแคบแต่อยากคลอดเองหมอที่ฝากครรภ์ก็อยากให้คลอดเอง น้องนน. 2750

แตกแล้ววว?
153 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น่าชังที่สุดเลยค่ะ หลงรักเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่ารักมากเลยจ้า

ยินดีด้วยนะค่ะน้องน่ารักมากเลยจ้า

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าชังมากๆ เลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น่ารักน่าชังมากค่ะ

น่ารักจมูกมาเต็มเลย ยินดีด้วยจ้า

ยินดี​ด้วย​ค่ะ แข็งแรง​ทั่ง2คนนะค่ะ

4y ago

ขอบคุณค่ะ🙏🏻🥰

น่าเอ็นดูจังเลย รักษาสุขภาพนะคะ

โอ้ยยย ละมุนมากลูก อิจฉาเลยค่ะ

สุดยอดค่ะ หน้าน้องจิ้มลิ้มมาก