แตกแล้ววว?

39+1 ท้องแรก ทรมานกับการปวดท้องมากคลอดยากเจ็บสุดๆเพราะเชิงกรานแคบแต่อยากคลอดเองหมอที่ฝากครรภ์ก็อยากให้คลอดเอง น้องนน. 2750

แตกแล้ววว?
153 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น่าจิ้มลิ้มมากคะแม่ ❤️❤️🥰ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจ้าแม่ น้องน่ารักน่าชังมากจ้าาา

4y ago

ขอบคุณค่ะ 😊

ยินดีด้วยจ้า💞น้องน่าชังมากเลยคุนแม่

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากๆเลย...

น้องน่ารักน่าชังมากเลย แข็งแรงๆนะคุณแม่

น่ารักน่าชังจังเลยค่ะ จมูกโด่งเชียว🤗

จมูกมาเต็มมากเลยลูก ยินดีด้วยจ้า🧡🧡🧡

น่าเอ็นดู​จังเลย ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ยินดีด้วยน่ะค่ะ. น้องน่ารักน่าชังมาก

โอ้ยยย ทำไมหนูน่าเอ็นดูขนาดนี้คะลูก