44 ตอบกลับ

ดีใจด้วยนะคะ แข็งแรงปลอดภัย ทั้งแม่และลูกนะคะ บ้านนี้ก็คลอดตอน 39+2 เหมือนกัน แต่คลอดตั้งแต่กันยาแล้ว❤

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่น้องน่าชังมากขอให้สุขภาพแข็งแรงนะเจ้าตัวเล็ก

โอ้ยยย.น่ารักจิงๆเลยลูก บ้านนี้39+4ยังไม่เเตกเลยค่ะ😂

ยินดีค่ะแม่ นี่ตอนท้องกินแต่โกโก้ปั่น ออกมาขาวเลย

น่ารัก ค่ะ❤

น่ารักน่าเอ็นดูทีเดียวค่ะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ แม่ น้องน่าเอ็นดูมากๆเลยค่ะ

คุณแม่บำรุงแบบไหนบ้างคะ ลูกผิวดีจัง

55555ก็กินน้ำที่บอกอ่ะค่ะ เดียวมีโลกสวยอีกไม่สนับสนุนให้แม่กินนะค่ะแต่แม่บ้านนี้ความอดทนไม่มากพออยากกินก็กินค่ะ❤

งุ้ยน้องน่าชังมากแข็งแรงๆนะตัวเล็ก

น้องน่ารักมากค่ะ ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ น่าชังมากเรย