126 ตอบกลับ

บ้านนี้นอนปวด16ช.ม แถมยังโดนดุไม่ให้เบ่งจนเรากลั้นไว้แทบตายน้ำคร่ำเขียวเพราะลูกถ่ายขี้เทาแถมสำลักน้ำคร่ำจนต้องนอนในตู้อบและฉีดยาอยู่7วัน

น่ารักจังค่ะลูก.. ออกมา​ ก็ยิ้มให้กำลังใจคุณแม่เลย😍คุณแม่สู้ๆ​ นะคะ​ เลี้ยงเดี๋ยว​ เฟี้ยวจะตาย​ คุณแม่สายสตรอง.. เป็นกำลังใจให้ค่ะ😍

ยินดีด้วยนะค๊า. ตอนเเรกบ้านนี้ซาวมาเป้นผญ ก็ตั้งชื่อน้องเอเเคล์รอเลยค่ะ ไปๆมาๆซาวอีกรอบ หมอบอกเป็นผช. เลยอดชื่อน้องเอเเคล์เลย😁😁

ยินดีด้วยค่ะ น่ารักน่าชังมาก🥰 #คุณแม่เลี้ยงเดี่ยวเช่นกัน สู้ๆน๊าาาา 🧡

น้องอารมดีตั้งแต่แรกเกิดเลย ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ คุณแม่สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

ยินด้วยค่ะคุณแม่..ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูกนะคะ

ตั้งใจจะตั้งชื่อลูกว่าเอเเคลร์เหมือนกันเลยค่ะน่าชังมากเลย

ดีใจด้วยจ๊า ขอให้ทั้งคุณแม่คุณลูกแข็งแรงดี เลี้ยงง่ายๆจ๊า

ยินดีด้วยนะคะ🎉🥰บ้านนี้38+2แล้วยังไม่มีวี่แววอะไรเลยจ้า😂✌️

น่าชังจังง ยาเร่งยิ่งทรมานจ้าแม่ บ้านนี้ได้กินยาเร่งจ้าา