22 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะแม่ ขอให้น้องและคุณแม่แข็งแรงและน้องเลี้ยงง่าย ๆ โตไว ๆ นะคะ 🥰❤️

ขอบคุณมาก ๆ ค่า

บ้านนี้กำหนด26 ตค ยังเงียบอยู่จ้า มีท้องแข็ง หมอให้รอคลอดเองเพราะท้องแรกคลอดเอง อยากแตกมากๆ

ผ่ายังค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งคู่นะคะ

กำหนดคลอด 30 ต.ค.เหมือนกันค่ะ มีมูกเลือดเฉยๆค่ะไปหาหมอปากมดลูกม่เปิด หมอให้กลับบ้านค่ะ

เราปากมดลูกเปิด 1 ซม. ตั้งแต่วันที่ 10 ผ่านไป 10 วันเปิดมาอีกเซนเดียว ท้องก็บีบแบบจะคลอดตั้งแต่เที่ยงคืนถึง 9 โมงเช้า คุณหมอเลยแนะนำให้ผ่าคลอดค่ะ

ครบกำหนด20 ตุลาคม 22แล้วยังเงียบเลยค่ะ ไปหาหมอ2รอบนัดอีกรอบ41w ลุ้นมากๆเลยค่ะ

หมอยังไม่กำหนดค่ะผ่าค่ะ แต่วันพุธ27นี้ น่าจะต้องคลอดแล้วถ้าไม่คลอดสุดท้ายก็คงผ่านะคะ

น้องน่าชังมากเลยแม่❤️เจาะสายน้ำเกลือเจ็บไหมแม่ บ้านนี้นัดผ่า22นี้จ้า

ขอบคุณมากค่า🥰

VIP Member

กำหนด30 ต.ค.เหมือนกันไม่มีอาการอะไรเลย อิแม่อยากเจอหน้าแล้วค่ะ❤️

อีกแปบเดียวค่ะ สู้ ๆ นะคะ

ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ❤

บ้านนี้ครบกำหนดคลอดวันนี้ ยังเงียบอยู่เลยคะแม่😂😂

อ่าวหรอคะ ของเราทีแรกหมอให้ไม่เกิน 39 สัปดาห์ ป้องกันเรื่องรกหมดอายุด้วยค่ะ ขอให้น้องมาไว ๆ นะคะ

ขาวน่ารักมากเลย ภาพที่3น่ารัก​มาก​เลี้ยง​ง่ายๆนะคะ

บ้านนี้กำหนดวันที่ 28 ตุลา ยังไม่มีอาการใดๆเลยจ้าาา

สู้ ๆ นะคะแม่ ตอนแรกก็อึดอัด ลุ้นทุกวัน เจ็บเตือนอยู่เป็นครึ่งเดือนเหมือนกันค่ะ