5 ตอบกลับ

เป็นค่ะ กินนมจืดก่อนนอนช่วยได้ ส่วนตัวไม่จำเป็นจะไม่กินยาค่ะ เราจะเอานมตั้งไว้ข้างเตียงตลอด

ขอบคุณคะแม่จะลองดูนะคะ ตอนนี้คือแสบคอหมดแล้ว

Super Mum

เป็นตั้งแต่ไตรมาสแรกเลยค่ะ เป็นจนใกล้คลอดเลย 555555 หมั่นลุกมาเรอค่ะ อาจจะนานหน่อย

ก่อนน่าจะเป็นแค่ท้องอืด ท้องเฟ้อค่ะ แต่ตอนนี้น่าเป็นจะกรดไหลแน่ๆค่ะ

แม่บ้านนี้ก็เป็นกรดไหลย้อนคะ จุกที่คอ เรอเปรี้ยว

บ้านนี้เพิ่งจะเป็นได้2-3วันค่ะ แต่เริ่มมีระคายคอด้วยค่ะ คิดว่าตัวเองจะรอดไม่เป็น เพราะพยายามระวังมาตลอด

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่