38 ตอบกลับ

ถ้าคิดผ่าก็ผ่าเลย ไม่ต้องไปเร่งยาอะไร เจ็บ2เด้งเชียวนะ

39+6ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ​พ่อกับแม่อยากเจอหน้าแล้ว😅

VIP Member

กำหนด17กค.ค่ะมีท้องแข็งเจ็บเตือนแล้วแต่ยังเงียบยุเลย

บ้านนี้39+4วันแล้วค่ะไม่มีอาการอะไรที่จะออกมาเลยคะ

บ้านนี้ท้อง2 กำหนดคลอด 11กรกฏา ยังเงียบยุเลยค่ะ☺️☺️

38+1เงียบกริบ ทำงานทุกอย่างกลัวโดนเร่งเหมือนกันค่ะ

12ก.ค.ค้า​ บ้านนี้ก้ไม่มีเตือนเลยค้ากลัวจะได้ผ่า555

39+3 กำหนดคลอด13 ก.ค มีแต่เจบท้องเตือน ท้องแข็ง ค่ะ

บ้านนี้38+5กำหนดคลอด18นี้เงียนเหมือนกันเลยค่ะ

16 เหมือนกันค่ะ เงียบมากไม่มีอาการอะไรเลย