38 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอกำหนดผ่า19มิ.ย.แต่น้องออกก่อนวันผ่า2วันคือกันที่17มิ.ย. ทำให้อิแม่เจ็บ2ต่อไปเลยจ้า เดียวพอถึงเวลาน้องเดียวน้องก็มาค่ะแม่ สู้ๆน่ะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 9 ก.ค.วันนี้พอดี แต่น้องก็ยังเงียบอยู่จ้า แต่พรุ่งนี้หมอนัด แม่บ้านนี้กล้วการกระตุ้นคลอดมากเลย

38+3แร้วยังเงียบอยุ่เหมือนกันค่ะกำหนด20ก.ค.ทำทุกวิธีเร่งคลอดด้วยตัวเองน้องก้อยังเงียบอยุ่จ้า

กำหนดวันเดียวกันค่ะยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ 16 กค เหมือนกัน วันนี้มีเลือดออก แต่หมอตรวจแล้ว ปากมดลูกยังไม่เปิด หมอเลยให้กลับบ้าน

38+3กำหนด20ก.คขี่มอไซทำงานบ้านทุกวัน ยังเงียบอยู่เลยแม่แน่นท้องมากอยากแตกแล้วค่ะ🥺

ลุ้นๆกันต่อไปค่ะ

บ้านนี้คลอดตอน40+4 ยาเร่ง พึ่งคลอดไปเมื่อวันที่3/7/66 สู้ๆค่ะแม่ น้องกำลังเลือกวัน🥰

38+4 ยังเงียบอยู่เหมือนกันเลยค่ะ ตามก็แล้ว นั่งท่าผีเสื้อก็แล้ว

บ้านนี้ 19 ก.ค. ยังเงียบพอกันเลยค่ะ กลัวโดนยาเร่งมากเหมือนกัน

37+5 เงียบกริบเลยค่า เดินไม่ไหวแล้ว อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

38+3 เหมือนกันเลยค่ะ ให้คุณพ่อไปตามก็แล้วยังไม่มีวี่แวว😂