9 ตอบกลับ

บ้านนี้38+5 มีเหมือนตกขาวเป็นมูกๆมานิดหน่อยสองสามวันติดเดินปวดขาหนีบกับจิมิมากแต่ ย้องยังเงียบไม่มีวีแววจะออกเลยค่ะ🥹 แม่อึดอัดมาก

เหมือนกันเลยค่ะ เเต่นี่เริ่มมีน้ำใสๆไหลตลอดเลยค่ะมีเมือกใสๆมา2วันเเต่ยังไม่ได้ไปหาหมอเลยค่ะ

บ้านนี้ 38 +5 ก้ยังไม่มีวี่แววอะไรเหมือนกันค่ะ เงียบมาก ให่พ่อน้องไปตามก่แล้ว 😭😭😭

38+6 เหมือนกันเลยค่ะ นิ่งมาก ไม่มีวี่แววจะออกมาเลย ท้องไม่ไหวแล้ว อยากคลอดมาก🤣

บ้านนี้นั่งท่าผีเสื้อบ่อยแอบไปแตกมาแล้ววันที่19มกราที่ผ่านมา(⁠ ⁠˘⁠ ⁠³⁠˘⁠)⁠♥

บ้านนี้38+4 หมอบอกปากมดลูกเปิดแค่1เซน สองวันนี้มาเริ่มมีมูกใสไหลแล้วค่ะ

บ้านนี้มีมูกเลือดออกแล้วจ้า

เลือดหมูกก้อยังไม่มี

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

บ้านนี้ 40 4 ค่ะ