33 ตอบกลับ

14 กันยา เหมือนกันค่ะ ยังไม่มีวี่แววเลย แต่คุณหมอนัดตรวจวันนี้เลยโดนกระตุ้นปากมดลูกเลยค่ะ คว้านปากมดลูกทรมานมากค่ะ

บ้านนี้มีมูกเลือดออกวันนี้ค่ะแต่ยังไม่มีอาการเจ็บท้องควรไปหาหมอไหมคะ

ไปมาเหมือนกันค่ะแม่วันนี้ ปากมดลูกไม่เปิดเหมือนกันแต่เริ่มเจ็บท้องมากแล้วค่ะ

กำหนด14กันยาเหมือนกันเลยคะแต่ยังไม่คลอดเลย อยากคลอดบ้างจัง😂😂

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด 17 ก.ย. อยากแตกแล้วเหมือนกัน😂

ใกล้แล้วค่ะแม่ อีกนิดค่ะ 💓🧸🤎

14​กันยา​เหมือนกัน​ บ้าน​นี้​เงียบกริบ​จ้า​

ใกล้แล้วจ้าแม่ อีกไม่นานนะคะ

😍น่าเอ็นดูจังเลยค่ะ อยากได้แบบนี้🥰

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่💓💓💓

ยินดีด้วยคะ คลอดเองป่าวคะหรือผ่าคลอด

คลอดเองจ้า ขอผ่าหมอไม่ให้ผ่า55

ยินดีด้วยนะจ้ะ น้องน่ารักมากค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ 💚💚

น่ารักน่าชังมากๆค่ะ❤️

ขอบคุณค่ะแม่💚💙💜