12 ตอบกลับ

พ่อตาม 36 วีค กินสัปปะรดทุกวันอย่าท่านเยอะนะคะจะทำให้ท้องเสีย นั่งท่าผีเสื้อก่อนนอนทุกวัน ออก 38 วีคพอดีเลยคะแม่ลองดูนะคะ

บ้านนี้ทำทุกอย่างยังเงียบอยู่เลยค่ะ😅39+5

บ้านนี้แตกตอน37wค่ะ หมอเร่งคลอดให้ แม่รอน้องแตกเองจะเีมาก เพราะโดนเร่งคลอดความเจ็บทวีคูณถ้าถูกเจาะน้ำคร่ำ เหมือนจะขิต

สู้ค่ะ🥰 เหมือนกันค่ะแม่39+4ยังเงียบยู่อมีแค่ปวดจิมิมากๆค่ะปวดหลายวันแล้ววันคลอด13ตุลา

สู้ต่อไปค่ะแม่😂

TapFluencer

ปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติค่ะคุณแม่ ของเราครบกำหนด40วีคพอดีน้องแตกวันนั้นเลยค่ะ😆

38+3หระตุ้นไปแล้ว ยังไม่มีอาการเจ็บถี่เลยค่ะ มีแค่มูกเลือกออก

ล้วงตรวจปากมดลูกค่ะ

ไม่ต่างกัน​ค่ะ​ นิ่งสงบ รอผ่าคลอดวันที่18ตค. เลย

นั่งท่าผีเสื้อค่ะแม่บ้านนี้แตกตอน38วีค3วัน​

นั่งเอาที่เราไหวเลยค่ะ

บ้านนี้40+3แล้วยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ🥲🥲

รอต่อไปค่ะแม่

บ้านนี้ให้พ่อไปตามค่ะ 😆😆😆

ให้พ่อตามแล้วค่ะ ยังเงียบเหมือนเดิม😂

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️