5 ตอบกลับ

มีอาการเดียวกันเลยค่ะ 38+4วีค ตื่นมาเข้าห้องน้ำปกติ มีมูกเลือดออกค่ะ แต่ไม่ปวดท้องคะ #ท้องแรกคะ

ใช่ค่ะ ไม่ปวดท้อง มีแค่อาการท้องแข็ง

ไปหาหมอเลยคะปากมดลูกเปิดแล้ว เตรียมของเอกสารไปด้วยนะคะ จะได้ไม่เสียเวลา

เหมือนกันเลยค่ะ มีมูกเลือด แต่ปากมดลูกยังไม่เปิด พยาบาลบอกว่า ปวดท้องมากๆ หรือ มีอาการน้ำเดิน ค่อยมา รพ. ใหม่ จะได้ไม่เสียเวลา

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแต่ไม่ได้ไปหาหมอแม่มีอาการแบบไหนบ้างค่ะ

บ้านนี้แอบแตกแล้วจ้า แตกเช้าของอีกวันหลังจากมีอาการมูกเลือดค่ะ

ปากมดลูกเปิดค่ะแม่คุณแม่จะคลอดแล้วค่ะ🥰🥰

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ🙏🏻

ไปหาหมอค่ะแม่ ปาดมดลูกอาจเปิดแล้ว

ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะแม่🙏🏻