25 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด14 แต่น้องคงสร้างคอนโดอยู่ หัวจ่อต่ำพร้อมคลอดแล้ว หมอนัดไปให้ยาเร่งคลอดวันที่17 ค่ะ หมอไม่กระตุ้นจะให้คลอดเลย😂ได้แต่ลุ้นว่าน้องจะยอมออกมาก่อนมั้ย

VIP Member

บ้านนี้กำหนด20 ค่ะ 38+3วีค น้ำหนัก3500 ไปหาหมอมาวันนี้ น้องมาจ่อรอแล้วค่ะ รอลุ้นยุว่าจะออกตอนไหน ตอนนี้มีปวดถี่ขึ้น ปวดหลัง ปวดขา ปวดก้นกบ มาครบเรยค่ะ

บ้านนี้กำหนด 13 มกรา อาการมาทุกอย่างตั้งแต่ 37W วันนี้ไปหาหมอมา น้องลงมาจ่อแล้วค่ะ ลุ้นว่าจะออกก่อนไหม แต่แม่รอคอยมานานมากกกแล้ว

แม่แนะนำหน่อยคะน้ำหนักน้องบ้านนี้น้อยมากคะกำหนดคลอดเดือนนี้เหมือนกันคะอยากเพิ่มน้ำหนักน้องคะ

บ้านนี้กำหนด20มกราค่ะ ตอนนี้38+3w ยังไม่มีวี่แววเลยค้าบบ อิแม่นับวันรอแล้วว🤣♥️

บ้านนี้กำหนด21 แต่วันนี้ตอนตี3มีน้ำเดินมีปวดเป้นช่วงๆแล้วค่ะ แอบตื่นเต้นค่ะ

กำหนดคลอด21มกราจ้า ตั้งแต่ท้องมาจนจะคลอด ยังไม่รู้เพศน้องเลย น้องแอบ🥰

บ้านนี้กำหนดคลอด 11 .มกรา คลอดจริง 27/ธ.ค/65 37+6W น้ำหนักน้อง 3.100

ยังเลยค่ะ บ้านนี้ก็38+ ยังไม่มีวี่แววเลยจ้า

กำหนดคลอด18มกราคม คุณหมอไปตามก่อน7มกราคมคะ