20 ตอบกลับ

เหมือนกันคะ บ้านนี้ กำหนดคลอด 20. ธ.ค. แต่มี อาการ เจ็บท้อง เตือน ยูเรื่อย แต่ปากมดลูกไม่เปิดคะ รอๆ ต่อไปคะ

38+4 มีเจ็บเตือนค่ะ แต่ยังไม่มีมูกเลือด มีแค่อาการปวดหลัง แม่กับพ่อและพี่สาวรอลุ้นทุกวันเลยค่ะ

น้องบอกว่าขอเล่นตัวนิดนึงค่ะแม่😊😊

39+2แล้วค่า ยังไม่มีอาการเลย สัปรดก็ทานแล้ว พ่อก็ตามแล้ว ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

38+6 แล้วจ้า เงียบเหมือนกันแต่เมื่อวานคุณหมอกระตุ้นคลอดให้บ้างแล้ว

มีอาการอะไรบ้างหรือยังคะแม่

38+5 w กำหนดคลอด 17 ธ.ค. พึ่งแตก 8/12 ตอนเช้าจ้า ใช้ท่านั่งผีเสื้อช่วยเร่ง

🥰🥰

38+3วีคเงียบกริบเลยเเม่หมอนัดกระตุ้น13ธันวานี้เเล้ว😂

เเตกเเล้วค่ะเงียบกริบนึกว่านานกว่าจะเเตกที่ไหนได้38+4เเตกเเล้ว😂🎉

กำหนดคลอดพรุ้งนี้ยังเงียบยุเลยคร่า หมอนัดเร่งคลอด14ธันวา

กำหนด25ธันวา คลอด1ธันวาจากการกินสัปปะรดค่า😂😂😂

36+3 บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยคะ หมอนัดกระตุ้น 25 นี้แล้ว🥹

38+1ยังเงียบอยู่เลยค่ะ แต่มีอาการเจ็บจี๊ดไปตรงจิมิ