25 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด12สิงหา เตือนมาหลายวันแต่ไม่มีท่าทีจะเจ็บจริงเลยค่ะ

กำหนด 12 เหมือนกันค่ะ น้องยังเงียบอยู่เลย

กำหนด18สคเหมือนกันเลยค่ะเงียบกริบกลัวโดนกระตุ้นเหมือนกัน

11นี้หมอนัดอีกค่ะ กลัวเหมือนกัน🥲

39+4w มีเลือดออกเเต่ไม่เจบท้องอันนนี้คือหใายความว่าจะคลอดไหมค่ะ

แนะนำหาคุณหมอนะคะแม่🥺

TapFluencer

บ้านนี้38+5ยังไม่อาการใดเลยค่ะนัด17สิงหาค่ะ ท้องที่สองค่ะ

น้องไม่อยากออกค่ะแม่😂

VIP Member

38 แล้ว เหมือนกันค่ะ กำหนด 22 สิงหา ยังไม่มีอาการเหมือนกันค่ะ

น้องอยากสร้างตึกในท้องค่ะ🤣

แม่บ้านนี้ 39+3 ยังเงียบกริบอยู่เลย อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ

น้องไม่ยอมออกเลยค่ะ🤣🤣

18 สิงหาเหมือนกันเลยค่ะแม่ ยังไม่มีอาการอ่ะไรเหมือนกันค่ะ

แอบกลัวโดนกระตุ้นมากค่ะ🥹

อยากอตกแร้วเหมือนกันค่ะ กำหนด20สค. แต่อิแม่อยากออก12จัง🤣

อยากเจอทุกวันเลยค่ะ😀😍

กำหนด18สิงหาเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ก๊ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

แอบกลัวโดนเร่งมากค่ะ🥹

เมินกัลเลยค่ะ..เงียบกริบเลย.กำหนด18สิงหาเมินกัล

น้องอยากอยู่ในท้องค่ะ🥹😂