25 ตอบกลับ

บ้านนี้เจ็บเตือนตลอดคะไม่เอาจริงสักทีกำหนด16สิงหานี้แล้ววันที่10ป้าหมอนัดกลัวจะโดนยาเร่งมากเลยคะ.ถ้าน้องไม่ยอมออกกะต้องให้หมอเร่งออกแล้วคะใจอยากเจ็บธรรมชาติมากกว่า

38+3 กลัวโดนกระตุ้นเหมือนกันคะแม่😂

กำหนดคลอด 18เหมือนกันเลยค่ะ เมื่อวันที่4หมอนัดโดนกระตุ้นปากมดลูกไป ยังไม่มีอยากอะไรเลยค่ะ มีแต่เจ็บเตือน ถ้ายังไม่เจ็บจริง หมอนัดกระตุ้นอีกที วันที่11ค่ะ

โดนกระตุ้นไม่เจ็บ เท่ากับโดนยาเร่งคลอดค่ะ โดนยานี้คือที่สุดแล้วคะ😅

แม่แตก 40+1ค่ะ บ้านนี้ หมอนัด 1/8/66 คลอด2/8/66 อาการก่อนคลอดแม่บ้านนี้ เจ็บถี่2-3 นาที มูกเลือดออก ไปหาหมอเลยจ้า ไปถึงมดลูกเปิดไป 4.8 เซนแล้ว

สู้ๆนะคะแม่ เดี๋ยวน้องก็ออกมาหาแม่นะคะ แม่บ้านนี้รอแล้วรออีกกว่าน้องจะออกมาหาแม่🤭

แม่บ้านนี้38+3 กำหนดคลอด19ส.ค. ค่ะ ยังไม่มีอาการใดๆ นอกจากอาการท้องปั้นแข็งค่ะ วันนึง3-4ครั้ง แต่เป็นไม่นานประมาณ2-3นาทีก็ปกติ

เหมือนกันเลยค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ..บ้านนี้ท้องปั่นแข็งบ่อยมีปวดร้าวลงขาบ้างแต่ก็ยังไม่มีวี่แววจะคลอดเหมือนกันค่ะ😅

อยากแตกสุดๆค่ะ😂

บ้านนี้38+1กำหนด21สิงหา เงียบมากเลยค่ะเจ็บเตือนก็ไม่มี เจ็บหน่วงอย่างเดียวเลยค่ะแอบกลัวจะโดนกระตุ้นเหมือนกัน

บ้านนี้กำหนดคลอด17สิงหาค่ะ แตกคืนวันที่2 สิงหา แล้วค่ะ มีมูกเลือดออก ปวดท้องทรมานมาก รอคลอดประมาณ19-20ชั่วโมงค่ะ

เป็นความเจ็บปวดที่งดงามค่ะสู้ๆนะคะ ✌️

แม่บ้านนี้กำหนด 16 จ้า น้องยังเงียบอยู่เลยไม่มีวี่แวว มีเจ็บหลอกบ้างแต่ก็เงียบมากกว่าแม่อยากแตกแล้ว

เนอะแม่อยากเจอแล้ว แต่น้องยังเงียบแม่อึดอัดไม่ไหวเลย

กำหนด 21 นี้ แต่เงียบแบบเงียบมากกก ไม่มีอาการอะไรเลย แม่ก็ภาวนาให้ลูกอยากออกมาทุกวัน 555555

ใช่ค่ะ กลัวนะคะแต่ก็อยากให้น้องออก🤩

แม่บ้านนี้กำหนด14นี้จ้า แต่ยังไม่มีอาการอะไรเรย อยากแตกจะแย่อยู่แล้วจ้าาา