42 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า❤️ สอบถามแม่มีอาการยังไงบ้างค่ะพอดีเมื่อว่านบ้านนี่ก็38+1วัน มีมูกเลือดออกตอนเช้าแต่ไม่ปวดท้องค่ะ หมอก็ให้กลับมา

ทำไมถึงให้ค่ะแม่ปากมดลูกไม่เปิดเหรอคะ แล้วให้ตอนไหนค่ะ รบกวนสอบถามด้วยคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้38+5ยังไม่แตกเลย ทำไมคุณแม่ได้ใช้ยาเร่งคะ

ขอสอบถามหน่อยจ้า แม่มีอาการอย่างไรบ้างคะหมอถึงใช้ยาเร่งคลอด

ยินดีด้วยจ้าแม่ น่าชังน่าฟัดสุดๆเลย ฟื้นตัวไวไวนะคะแม่

ยินดีด้วยจร้า น่าชังจังเลยลูก บ้านนี้38+2เงียบจังเลย

ยินดีด้วยนะคะ​ น้องน่ารักน่าชังจังเลยลูก😍

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องน่ารักน่าชังมาก

น่ารักมากเล​ย แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ยินดีด้วยจ้าน่ารักน่าชังมากๆเลยค่ะ