21 ตอบกลับ

บ้านนี้37+6วีค ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะแต่ขาเท้าบวมหมดแล้วเดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ กำหนด28/8/66 แต่หมอนัดนอนโรงบาล21/8/66นี้ค่ะะ

ใช้ค่ะ อยากคลอดเองไม่อยากโดนเร่งคลอดเลยค่ะ🥺

บ้านนี้เงียบเหมือนกันค่ะ ถ้าไม่คลอดก่อนวันที่18หมอเร่งคลอดแล้วค่ะ😅😅อยากเจ็บท้องตามธรรมชาติมากกว่า

สู้ๆค่ะ อีกนิดเดียว🥰🥰

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ กำหนดคลอดก็วันเดียวกัน อยากเเตกเเล้วเหมือนกันค่ะ ไม่ไหวเเล้ว🤣

สงสัยสร้างบ้านอยู่ในนั้นไปแล้วค่ะแม่

กำหนด 26 ส.ค. เงียบกริบเหมือนกันเลยค่ะ น้องยังแด๊นซ์กระจายดิ้นทีพุงแม่เหมือนจะทะลุ 🤣🤣

อยากแตกแล้วค่ะแม่

ทางนี้แตกไปแล้วเมื่อ 17 ก.ค. ค่ะ จริงๆหมอนัด 3 ส.ค. เราคลอดตอน 37+4 ค่ะ ด้วยอาการน้ำคล่ำแตก

ยินดีด้วยค่ะแม่

กำหนดคลอด 25 สิงหาคม เหมือนกันค่ะ อยาก คลอด แล้วเหมือนกันค่ะ เดินไม่ไหวแล้ว

แทบจะกลิ้งแล้วค่ะแม่เดินไม่ไหวแล้วค่ะ

กำหนดวันเดียวกันค่ะ จะเดินไม่ไหวจริงๆค่ะ แต่ยังต้องไปเรียนอยู่ค่ะ

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่

ปวดขาหนีบมากเลยค่ะ ลูกดิ้นทีแม่แทบหยุดหายใจ อยากแตกแล้ว 38+2

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่

38 แล้วยังเงียบเหมือนกันค่ะ อึดอัดไม่ไหวแล้ว อยากแตกแล้ว

ทุกวันนี้แทบจะกลิ้งแล้วค่ะแม่เดินไม่ไหวค่ะ

38+6เงียบมากเลยค่ะ เดี๋ยววันที่15หมอนัดกระตุ้นแล้วค่ะ

อยากเจอหน้าลูกแล้วค่ะ