26 ตอบกลับ

บ้านนี้38+3d แล้วค่ะ เงียบมาก ขนาดทำงานตั้งแต่ท้องพึ่งได้ลาคลอดม่ะวาน แต่ก็ยังไม่มีผลที่น้องจะออกมา555 กินสับปะรด+พ่อตามแล้ว น้องก็ยังนอนเล่นในท้องแม่เฉย สงสัยกำลังสร้างบ้านในท้องแน่ๆเรยค่ะ🤭💞

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ🥰

บ้านนี้นัดผ่า 29 สิงหา แต่กลัวจะไม่ถึงค่ะ พ่อบินมาจากอังกฤษวันที่25 ลุ้นมาก น้องดิ้นแรงและรู้สึกหน่วงจิมิมาก

พึ่งเเตกไป31ก.คคะ ตอนนี้11วันเเล้วจริงๆกำหนดคลอดวันนี้คะ เเข็งเเรงดีคะ

37+1 อยากคลอดแล้วค่ะ อึดอัดมาก ปวดมดลูกที่สุด ดิ้นแรงจนปวดไม่ไหว🤣🤣

นัดผ่าอังคารที่ 13 นี้ เเล้วค่ะ รกต่ำคลอดเองไม่ได้

นัดผ่าวันเดียวกันเลยค่ะแม่ 😊

โดนกระตุ้นเมื่อเช้า ตกกลางคืนหน่วงท้องมากค่ะ🥲

กวาดปากมดลูกค่ะ

38+2ยังไม่มีวี่แววจะเจ็บเลยค่ะมีแต่ท้องแข็งบางวัน😅

บ้านนี้36+5เงียบกริบเลยค่ะ พึ่งโดนกระตุ้นปาดมดลูกไป

TapFluencer

บ้านนี้คลอดก่อนกำหนด กำหนด 27สิงหาคลอดจริง17กรกฎา🥹

แตกแล้วจ้าอายุครรภ์38+3ค่ะ แตกเมื่อวันที่5จ้าาา