60 ตอบกลับ

35+5 ยังไม่อตกจ้า แต่มีอาการเตือน 2 วันติดๆแล้ว

36w5d ท้องสาม เจ็บเตือนทุกวัน เดินลำบากแล้วค่ะ

10 ต.ค. ค่ะ อยากแตกแล้ววคะเจ็บไปทั้งเนื้อตัว

37+5 มีเจ็บเตือน แต่ยังไม่แตกเลยค่ะ กำหนด2ต.ค.

8ตุลาเงียบเหมือนกันค่ะอยากเจอหน้าแย่แล้ว

กำหนดคลอด 8 ตค ยังไม่แตกเลยค่ะ❤️❤️❤️❤️

2ตุลาจ้าา​ แม่ท้องเเข็ง​บ่อยมากก​ 😊😊

กำหนด 1 ตุลา อยู่ในท่าพร้อมคลอดแล้วค่ะ

แม่ปจด.ครั้งท้ายวันไหนคะ เราก็กำหนด1ตค. กลัวจะจำวันผิดค่ะ

บ้านนี้ 37+5 ก็ยังเงียบอยู่เลยค่าาา

3ตุลาค้าา อยากให้แตกแย่แล้ว😅😂