37 week คุณแม่บ้านอื่นอาการเป็นไงกันบ้าง

37 weekบ้านนี้เริ่มเตรียมของ ท้องแข็งบ่อยและหน่วงแล้ว บ้านอื่นอาการเป็นไงกันบ้างคะ

37 week คุณแม่บ้านอื่นอาการเป็นไงกันบ้าง
22 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

มีแต่ของน่ารัก แม่แนะนำร้านได้มั้ยค่ะ

5y ago

เบาะนอนซื้อใน Lasada ค่ะ ร้าน kiddyplanetshop เสื้อผ้าซื้อร้านเสื้อผ้าเด็ก สวย หล่อ 20 บาทใน (FB) คะ

เตรียมแค่ตะกร้าคลอดไม่แน่ใจว่าหญิงรึชาย

VIP Member

36+5วีค ท้องแข็งบ่อย ปวดหน่วงๆเหมือนกันค่ะ

37+1 เตรียมทุกอย่างแต่ยังเงียบยุเลยคะ

เหมือนกันคะเจ็บบริเวณท้องน้อยตลอด

ปวดท้องบ่อยๆคะ ปวดตัว ปวดหลัง มากคะ

ของเขาท้องแข็งแล้ว ตอนนี้33เอง

36weekแร้วจ้าเป็นเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยจ้า 37+1

VIP Member

เป็นเหมือนกันคะแม่