6 ตอบกลับ

ของเราปวดตอนเช้าๆลุกจากที่นอนเหยียบพื้นปุ๊บปวดมากไม่บวมนะคะ ไม่มีรอยแบบนี้ด้วย ไม่แน่ใจ จขพ. เท้าแตกหรือป่าวแบบนี้

เหมือนกันค่ะตื่นมาคือปวดมากๆๆๆมีเท้าเเตกด้วยค่ะวันนี้ไปหาหมอมาบอกปกติอาจเกิดจากการเดินบ่อยเเต่เราเเทบได้ไม่ได้เดินไปไหนเลยนอนทั้งวันงงมาก555

บ้านนี้ก็ปวดมากค่ะ ต้มน้ำอุ่นแช่ บ่อยๆนะคะ บรรเทาลงบ้าง

ปวดมากๆค่ะลุกเดินทีนึกว่าเหยียบเเก้วนอนเฉยๆก็ปวดตุ๊บๆ

ใส่รองเท้านิ่มๆเดินในบ้านช่วยได้เยอะเลยนะคะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

เราเป็นที่ค่ะ ตื่นมากำมือแล้วเจ็บมากๆ

เราก็เป็นค่ะปวดนิ้วมากรู้สึกเหมือนนิ้วหักเลยปวดเท้าเเขนก็ชาด้วย

บ้านนี้มาปวดหลังผ่าคลอด

บ้านนี้ขนาดยังไม่คลอดก็สารพัดเป็นเเล้วค่ะ😂

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

ขอบคุณค่ะ