9 ตอบกลับ

VIP Member

ผลตามใบซาว กำหนดประมาณวันที่9 มีนาเหมือนกันเลยคะ ตอนนี้ 38w พอดีเลย ยังไม่มีอาการเจ็บเตือนเลยคะ ท้อง2 คุณพ่อก็ไม่ค่อยช่วยคะ ท้องแรกคุณพ่อช่วยบ่อย แต่ก็คลอดยากเหมือนเดิมคะ

บ้านนี้กำหนด2มีนาค่ะตรวจปากมดลูกเสาร์นี้แล้ว ให้พ่อตามมาหลายวันแล้วค่ะ นั่งท่าผีเสื้อ4วันแล้วเดินแทบจะทั้งวันก็ไม่มีผลไรเลยค่ะเห้อ5555

บ้านนี้ก็9มีนาเหมือนกันคะ มีอาการปวดท้องเหมือนปวดอึวันละ4-5รอบได้ และก็เจ็บจี๊ดๆร้าวไปถึงจิมิเลย แต่ไม่มีมูกใสหรือน้ำอะไรออกมาค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กำหนด5มีนา วันศุกร์นัดตรวจปากมดลูกมีอาการปวดท้องเหมือนปวดอึ ท้องแข็ง แต่ไม่มีน้ำหรือมูกอะไรเลยค่ะ คุณพ่อก็ไม่กล้าตาม😂

TapFluencer

8 มีนาค่ะ เจ็บท้องเตือนท้องแข็งถี่ ไปหาหมอมาปากมดลูกเปิดแค่1.5 เซ็น ได้กลับมาดูอาการที่บ้าน 37+6 ปวดจี๊ดลงจิ๊มิถี่มากค่ะ

ถ่ายเหมือนกันเลยค่ะ วันละ3-4รอบต่วัน ไม่มีน้ำเดิน ไม่มูกอะไรออก😂

กำหนดคลอด9มีนาเหมือนกันค่ะเเต่เงียบมากเลยค่ะบ้านนี้ไม่มีวี่เเววว่าจะออกเลย😂

บ้านนี้กำหนด8มีนา ดิ้นโก่งตัวเจ็บมากๆค่ะ ให้พ่อตามก้อยังเงียบอยู่ค่ะ

9มีนาเหมือนกันเลยคะ น้องดิ้นโก่งตัวเจ็บท้องน้อยมากเลยคะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่