7 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ หมอกำหนดวันผ่าแล้วค่ะ 2ตุลา หมอบอกโอกาสกลับหัวน้อยมาก กังวลจังเลยค่ะแม่ ปกติคลอดธรรมชาติมาตลอด

บ้านนี้36 weekน้องกลับหัวแล้วค่ะ แต่หมอบอกว่าหัวน้องยังลอยๆอยู่ยังไม่ลงต่ำค่ะ หมอบอกว่ารอดูไปก่อน

นี่ก็เหมือนกันค่ะ กังกลมากกลัวจะได้ผ่า

เเม่ลองเดินเล่นทุกวันดูค่ะ หัวจะได้ขยับลง

จ้า ขอบคุณนะค่ะ

อายุครรภ์เท่ากัน นี่ก็ก็ท้องไม่ลดคะ แม่ลดไหมคะ

/ม่มีอาการอะไรคะแค่กลับหัวแล้วเขานัด26นี้ แต่ไม่ได้บอกอะไรเพิ่มเติม

Super Mum

ของเราแบบนี้เลยค่ะ ได้ผ่าตอน 40w ค่ะ

บ้านนี้34+5wkน้องกลับหัวเเล้วค่ะ

36+5 คะ หมอว่า เริ่มกลับหัวแล้วคะ

หมอก็บอกกลับหัสแล้วค่ะ แต่กัวยังลอยๆยังไม่ลงค่ะ