9 ตอบกลับ

ลองให้พ่อตามดูค่ะแม่ เห็นส่วนใหญ่เขาว่าได้ผลกันเยอะเลย บ้านนี้ถ้าครบ37แล้วจะลองซาวดูอีกรอบถ้าน้องแข็งแรงน้ำหนักตามเป้าแล้ว แม่ก็จะให้พ่อๆตามดูเหมือนกันค่ะตอนนี้36วีค อึดอัดไม่ไหว55555😂

บ้านนี้อยากแตกเหมือนกันค่ะแม่ตอนนี้37+5แล้วจะให้พ่อตามก็ไม่ได้ตอนนี้มีอาการปวดท้องเจ็บจิมิท้องปั้นแข็งก็บ่อยบางทีมีมูกไสๆออกมาด้วยแต่น้องก็ไม่ยอมออกมาสักทีอิแม่นิทรมารมากค่ะ

แต่มีเพิ่มมาอีกอาการนะค่ะแม่เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้ายบางทีรู้สึกน้อยใจก็นอนร้องไห้เฉยๆอธิบายไม่ถูกเลย

TapFluencer

พ่อตามยังคะ ถ้าตามแล้วยังไม่ออก แม่พยายามฮึบไว้นะคะ ปอดน้องกำลังพัฒนาค่ะ ให้ออกมาตอนน้องพร้อมดีที่สุดค่ะ

ยังไม่ตามค่ะแม่ ลองทำแต่ท่าผีเสื้อ กินสัปปะรด แต่ก็เงียบกริบ😂

บ้านนี้37+5แร้วคะน้องกลับหัวแร้วตอนนี้เจ้บจิมิมากเลยคะอยากเจอน้องแร้วเหมือนกันยังเงียบยุเหลยคะ

สอบถามหน่อยคะแม่ตอนนี้ท้อง36+3คะ มีท้องปั้นแข็งปวดร่วมด้วยคะ แต่ไม่มีมูก นะคะ แบบนี้ควรพบหมอไม่คะ

แม่ต้องคอยสังเกตการดิ้นของน้องด้วยนะคะ ถ้าดิ้นดีก็ไม่ต้องกังวลค่ะ

นั่งท่าผีเสื้อค่ะเลย37สัปดาห์แร้วใม่เปนใรค่ะ

ทำแล้วค่ะ เงียบกริบ ไม่มีปวดท้องไม่มีอาการอะไรเลย😂

35วีค นับวันรอเลยค่ะตื่นเต้นอยากเจอลูก

แม่ลองให้พ่อไปตามดูนะค่ะลองดู

37+2เงียบสนิทเรยจ้า