7 ตอบกลับ

2-3วันที่ผ่านมามีมูกเลือดออกไปโรงบาล เปิดแค่เซ็นเดียว หมอให้กลับบ้าน ตอนนี้38 6แล้วอีกนานไหมคะ จะคลอด ตอนนี้ไม่มีอาการอะไรเลยคะ

บ้านนี้เจ็บเตือนตอน ประมาณ 34-35 วีคแล้วหายไปเลยค่ะ ไม่เจ็บเลย มาเจ็บอีกที ตอน 38+1 น้ำไม่เดินมีแค่มูกเลือดค่ะ

บ้านนี้มีแค่เมือกใสค่ะ

บ้านนี้เจ็บเตือนวันเดียวค่ะแม่ วันต่อมามีมูกเลือดไปรพ.6โมงเย็นปากมดลูกเปิด2เซน คลอดอีกที9โมงเช้า

บ้านนี้เจ็บช่วง6โมง ไม่มีมูกเลือดไม่มีน้ำเดิน ไปรพ. มดลูกเปิด3เซน เที่ยงออกเลยค่ะ

ปวดถี่ห่างแค่6-7นาทีค่ะแม่

เจ็บอยู่ 2 วันค่ะ วันที่ 3 ก็คลอด แต่คลอดช่วงเที่ยงคืนเลยคะ ยาวนานอยู่คะ

มีอาการอะไรบ้างคะแม่

บ้านนี้8ชั่วโมงค่ะ ตกเย็นมาน้ำแตกคลอดเลย😂

บ้านนี้36+3คลอดแล้วเมื่อเช้า

มีอาการเป็นอย่างไงบ้างคะ เจ็บท้องคลอด พอดีบ้านนี้ ท้อง3แล้ว เคยปวดแต่หลัง ไม่มีมุก แต่ท้องนี้ ปวดเอื่อยๆ ไม่รู้ว่าจะคลอดหรือยังคะ 36+5