21 ตอบกลับ

ตอนนี้แม่ 37วีค จ้า ปวดท้อง หน่วงๆ บ้าง มือชา เท้าชา ถ้ายืนนานๆ ปวดหลัง จ้าแม่ กำหนด12ตุลาจ้า

กดหยดคลอดวันเดียวกันเลยค้าบ สู้ๆไกล้แล้วว💕

ท้องปั้นแข็ง มีเจ็บท้องหน่วงๆเหมือนเป็นประจำเดือนปวดหลังส่วนล่างกำหนดคลอด10ตุลา จร้า

บ้านนี้36+1 เริ่มท้องแข็งบ่อยขึ้น ปวดท้องเวลาปวดฉี่ ทรมานสุดตอนฉี่กลางคืน

กำหนด16ตุลา.ท้องปั้นบ่อย.เต็บจิมิมาก อยากคลอดมาก.เเต่น้องน้ำหนักยังน้อย

4ตค.เจ็บจิมิ เจ็บหน่วงมาก นอนตะแคงลูกดิ้นทีเจ็บน้ำตาไหลเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แม่บ้านนี้ตะคริวกินบ่อยมากเลยค่ะ

ปวดท้องน้อยค่ะท้องแข็งบ่อยนอนหลับยากนั่งไม่สบายตัว34+5

หน่วงท้องมากค่ะ ลุกเดินลำบากแล้ว

ของเรา 34w ปวดจิ มาก ลุกนั่งเดินลำบาก

20ตุลาจ้า ถ่ายบ่อยขาบวมแล้ว