35 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 36+5วีค อยากแตกแล้ว🤣หมอนัดคลอด14กุมถานี้แล้วค่ะ

เเม่คลอดยังคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เจ็บหัวหน่าว ลุกเข้าห้องน้ำทั้งคืน ปวดหลังสุดๆ😅

กำหนด21กุมภาค่ะ....บ้านนี้ตื่นเต้นมากเตรียมของเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ

บ้านนี้20กุมพาค่ะ

บ้านนี้อีก3วันจะ38wแล้ว ยังไม่มีอาการอะไรเลยเหมือนไม่อยากออก😅😅

ใกล้แล้วค่ะแม่ บ้านนี้ชอบท้องแข็งตอนกลางคืน

บ้านนี้38+6แล้วจ้าเงียบมากเลย😆 หมอนัดเร่งคลอดอาทิตย์หน้าแล้วค่ะ

ออกมาได้แล้วลูก

36วีคเหมือนกันเลยค่ะ ดีใจมากค่ะ แต่ยังไม่รู้เพศของตน้อง ท้อง2

บ้านนี้1มีนาวันนี้ท้องแข็งบ่อย เจ็บจี๊ดตรงจิมิตลอดเลยค่ะ

นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ สงสัยจะตื่นเต้น 25 กุมภาพันธ์ ค่ะ

บ้านนี้ 26 กุมภาค่ะ

บ้านนี้กำหนด 1กุมภา ยัวไม่มีวี่แววจะออกมาเลยคร้40+1w

คลอดยังค่ะแม่

บ้านนี้19กุมภายังเงียบยุเลย ตื่นเต้นเหมือนกันคะ