แม่ๆ บ้านไหนกำหนดคลอดเดือนตุลาคม บ้างจ้า

36 Week 1 Day ใกล้เข้ามาแล้วว ❤

แม่ๆ บ้านไหนกำหนดคลอดเดือนตุลาคม บ้างจ้า
103 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

29 ตุลาคมค่ะ อาการยังปกติอยู่ไม่มีอาการปวดอะไรเลย

5y ago

นี่ยังเดินเร็ว นอนกลิ้งเฉยค่ะ นึกว่าไม่มีลูกอยู่ในท้อง

36w4วัน อยากแตกแล้วคร้าอึดอัดมาก 10ตุลาจร้า

Post reply image

คุนแม่ ท้องสวยจัง อิจฉาท้องคุณแม่

กำหนดคลอด13 ตุลา หมอนัดผ่า 29 กันยาค่ะ

36+3 แล้วจ้า น้องดิ้นแรงจนท้องแข็งบ่อย

บ้านนี้38+1จ้า20กันยายนนี้ก็ผ่าแล้วค่ะ

Post reply image
5y ago

ท้องแรกผ่าค่ะท้อง2เลยต้องผ่าค่ะ

บ้านนี้กำหนด 3 ตุลาค่ะ วันนี้ได้ 37w5d

บ้านนี้19ตุลา อยากเจอใจจะขาดแล้ว😂

34w1d ค่ะ มีแต่คนทักว่าใกล้ออกละรึ 🤣

บ้านนี้34+3wลูกยังไม่กลับหัวเลยค่ะ