14 ตอบกลับ

เตรียมไว้แล้วค่ะ สำหรับของที่ต้องใช้ตอนอยู่ รพ เพราะอายุครรภ์ช่วงนี้ สามารถคลอดได้ตลอดเวลาค่ะ

36 6 วีค พร้อมตั้งแต่ 33วีคละคะ กระเป๋าเตรียมไปคลอดที่โรงพยาบาลก็พร้อมแล้ว เหบือรอให้ถึงวันนัดผ่าค่ะ ❤️

บ้านนี้36+6คะ เตรียมไว้แล้วนะคะ แต่ยังไม่ครบ กำหนดคลอด8มิ.ย รอคลอดก่อนค่อยจะซื้ออีกทีคะ

34+1เตรียมและซักเก็บครบแล้วค่ะ เริ่มดื่มน้ำหัวปลีรอน้ำนมแล้วด้วยค่ะ

เตรียมไว้เเล้วค่ะขาดเเค่ชุดนิดหน่อยกับคะกร้าเเล้วก็เตรียมซัก

VIP Member

ยังไม่เตรียมตะกร้าค่ะ แต่ซักไว้บางส่วนแล้ว

เตรียมหมดแล้วคะ ทีมมิถุนาเหมือนกันคะ🧡

น้ำยาซักผ้าเด็กด้วยค่ะ ไม้หนีบแบบกลมค่ะ

35wเตรียมไว้บ้างละค่ะแต่ยังไม่ครบ100%เลย😊

แม่เตรียมอะไรบ้างคะ อย่างละเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่าา🙏🏻