7 ตอบกลับ

แม่พึ่ง36วีคเองใจเย็นๆนะคะ ยังไม่อยู่ในช่วงที่ควรคลอดค่ะ พ้น37วีคไปถึงจะดีค่ะทางที่ดี38วีคปลอดภัยสุด ทางนี้ก็37+5ร้าวไปทั้งตัวเลยค่ะ ขาแทบจะก้าวไม่ออกเลย เวลาลุกก็เจ็บช่วงล่างกับท่อปัสสาวะมากเลยค่ะ

Super Mum

เป็นจ้า ท้องแข็งแต่ปากมดลูกไม่เปิด หมอบอกยังแข็งไม่ถี่ และไม่สม่ำเสมอ กลับมารอที่บ้านต่อ สังเกตตัวเองต่อไป สู้ๆนะแม่

VIP Member

ท้องแข็งคุณแม่ควรไปหาหมอนะคะ ที่บ้านหมอแจ้งตลอดว่าท้องแข็งให้มาหาหมอเช็คดูค่ะ

ค่ะขอบคุณค่ะ

เป็นค่ะ แยกขาก็เจ็บ ตะคริวกินตอนกลางคืนอีก

37+6 มีอาการแบบนี้เลย อยากให้ออกมาแล้ว🤗

36+6 เป็นเหมือนกันคะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่