45 ตอบกลับ

หนูได้35สัปดาห์กับอีก4วัน ค่ะนอนไม่ค่อยได้ค่ะอึดอัดไปหมดเลยค่ะกายใจไม่ค่อยออก

ยังไม่เห็นเลยค่ะ

29 สิงหา นอนไม่ค่อยหลับ แน่นไปหมด หายใจไม่ค่อยออก ท้องแข็งเป็นบางครั้ง #ท้องสองคะ

แม่คลอดเดือน สิงหาค่ะ 23 นี้ มีเจ็บจิ้ดบางครั้งเดินไม่ได้เลยค่ะ เจ็บจนฉี่ไหลเลย

วันเดียวกันเลยค่ะ หมอกำหนดคลอด 30 สิงหาเหมือนกัน แต่ไม่รุ่จะคลอดก่อนรึป่าวจ้า

บ้านนี่38+2 ครบกำหนด 10 สค. ตีสองลุกเข้าห้องน้ำเจอมูกใส นอนไม่หลับอีกเลย

บ้านนี้35+2อึดอัดมาก ท้องแข็งบ้าง เดินนั่งลุกออกจากที่นอนก้ลำบากค่ะ

บ้านนี้37+6ยังเงียบอยุ่เลยจร้า​ กำหนด14สิงหาจร้า​ หมอบอกน่าจะเพศหญิง

TapFluencer

25สค.อึดอัดมาก แน่นไปหมด ท้องแข็งบ้างบางคราว เดินนั่งก็ลำบากมากค่ะ

VIP Member

สิงหาวันที่30เหมือนกับเลยค่ะแต่มือเท่าบวมเดินไม่ค่อยได้เลยค่ะ

ปวดเตือนตลอดเลย นอนไม่หลับหลับที่เกือบเช้า ไม่ค่อยสบายตัว