17 ตอบกลับ

อาทิตย์จะคลอดแล้วยังไม่ทราบเลยค่ะ น้องแอบเก่งมาก ซาวน์ทุกรอบเวลาไปหาหมอ น้องก็แอบหนีบทุกรอบเช่นกันค่ะ

รอลุ้นต่อค่ะแม่💞

บ้านนี้ซาวด์2รอบยังไม่เห็นเหมือนกัน รอซาวด์อีกที 24นี้ถ้าไม่คลอดก่อน 😂 กำหนด18ตุลา แต่แม่จะไม่ไหวแล้ว

แม่บ้านนี้ไม่ไหวเลยจ้า ผ้าก็ยังไม่ซัก💞 นัดซาวด์19นี้จ้าแม่ๆรอลุ้นไปด้วยกัน

34week+4 รอลุ้นเช่นกันคะ เพราะแฟนอยากลุ้นให้เป็นลูกชาย อึดใจเดียวค่ะ😂😊

ขอให้สมหวังนะคะคุณแม่😍

20ตุลาพร้อมกันเลยแม่ นี่ได้ผช. เจ็บเตือนมาแล้วจะแอบย้ายทีมรึป่าวนะ

เจ็บเตือนมา2-3วันเหมือนกันจ้าแม่ กลัวได้ย้ายทีม

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแม่บ้านนี้ก็ไม่รู้เพศน้องเหมือนกัน

ลุ้นไปด้วยกันจ้าแม่💞

บ้านนี้คลอดวันจันทร์หน้า ก็ยังไม่ทราบเพศค่ะ🥹

ลุ้นจ้าแม่ จอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ คลอดเองหรือผ่าจ้า💞

ทางนี้34+3ลูกสาวค้าแม่ รอลุ้นไปด้วยนะคะ👶🏻🥰

ใกล้ถึงวันนัดแย๊ววว ตื่นเต้นแม่🥰💞

รอลุ้นตอนคลอดค่ะแม่ตื่นเต้นแทนเลยย❤❤

19นี้ซาวด์รอบสุดท้ายแล้วจ้าแม่ ไม่เห็นน่าจะลุ้นทีเดียวตอนคลอดเลย💞

ท้องแบบนี้ได้ลูกสาวแน่เลยค่ะคุณแม่🥰

ลุ้นๆจ้าแม่ พ่ออยากได้ลูกสาว 💞

เราท้องกลมแบบนี้เลย ได้ลูกสาว👧🏻💖

ได้ลูกสาวแน่นอนจ้า ท้องกลมดิ๊กเหมือนเราเป๊ะเลย ขอให้สมหวังน๊าา💖👧🏻👧🏻