37 ตอบกลับ

ของเรา28+6 ก็ยังไม่ทราบเพศน้องเหมือนกันเลยค่ะ ซาวทุกเดือนเลย

บ้านนี้ก้อ36 วีคแร้วจ้า ยังไม่ทราบเพศเหมือนกันเลยคะ😅

TapFluencer

บ้านนี้37w. แบ้วยังไม่ทราบ เพศลูกเหมือนกันค่ะ ลุ้นๆ😊😊

ถ้าตรวจคัดกรองดาวน์ก็ทราบตั้งแต่ 12-13 สัปดาห์ละค่ะ

VIP Member

34+5 ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ หน้าก็ไม่ยอมให้เห็น

บ้านนี้รู้ตั้งแต่ 20 สัปดาห์ค่ะน้องเป็นเพศชาย

37+2 ค่ะ ลุ้นเหมือนกัน น้องไม่ยอมอ้าให้ดูเลย

บ้านนี้ 39+1 ก็ยังไม่ทราบเพศค่ะ น้องหนีบไว้

บ้านนี้ดูเพศตอนไปตรวจดาวน์ค่ะ 5-6เดือน ผญ.

ฝากธรรมดา รพ.รัฐค่ะ

37Weekยังไม่เห็นเพศเลยค่ะ น้องหนีบไว้