41 ตอบกลับ

34+1เปนค่ะหายใจลำบากมากทั้งกลางวันและกลางคืน😢

เป็นเหมือนกันค่ะ โดยเฉพาะตอนกลางคืน นอนไม่ได้เลย

เป็นดหมือนกันค่ะนอนไม่หลับลูกดิ้นแรงมากเหนื่อย

เป็นค่ะ​ ท้องแข็งบ่อยมาก​ หายใจเร็วแต่ดังด้วยค่ะ

จริงค่ะเหมือนเรานอนกรนเลย อึดอัดไปหมดเวลานอน

VIP Member

เหมือนกันคะ แล้วตอนนี้ไม่สบายด้วย. หนักไปใหญ่

ซาวด์เห็นหน้าแบบนี้เสียเท่าไรค่ะ..เรา34วีค4วัน

ไม่ทราบราคาที่ไทยนะค่ะต้องขอโทษด้วย อยู่เดนมาร์กค่ะก็ประมาณ2,500 บาท เขาก็จะให้เอกสารรายละเอียดที่ตรวจทุกอย่างวิดีโอและรูปทุกรูปมาเป็นลิงค์เลยค่ะ 😊

เป็นค่ะ กลางคืนนอนลำบากมาก อายุครรภ์34+2ค่ะ

สุดๆเหนื่อยมากๆ37wแล้วเวลานอนลำบากมากๆ

เป็นเหมือนกันเลยคะ นอนหายใจลำบาก

เปนเหมือนกันเลยคะชอบนอนทั้งวัน