12 ตอบกลับ

บ้านนี้ตรวจตอน35-37วีคหมอบอกหัวแค่เริ่มๆลง2อา.ยังไม่ลงไปยังไงเลยแม่หมอบอกเริ่มลงมา2ครั้งที่ตรวจ กังวลเหมือนกันว่าลูกจะลงเต้มที่เมื่อไหร่

ลองทำดูนะคะ ตอน30วีคน้องไม่กลับหัว บ้านนี้ออกกำลังกายเบาๆทุกวัน ค้นหาในกูเกิลบ้าง ศึกษาหาข้อมูลเรื่อยๆ ตอนนี้35+2น้องกลับหัวแล้วค่ะ

บ้านนี้จะ 33w ก็ยังไม่กลับเหมือนกันค่ะ แต่หมอบอกว่ายังมีเวลาอยู่ เค้าอาจกลับช่วงใกล้คลอดค่ะ

บางคนจะคลอดแล้วถึงจะกลับหัวก้อมีค่ะแม่ เคยอ่านมาค่ะ✌✌ แม่ทำใจให้สบายนะคะ😊

Super Mum

บ้านนี้กลับตอน 35+ ค่ะ ยังมีเวลาอีกค่ะ ไม่ต้องกังวลนะแม่

ยังพอมีเวลาอยู่ค่ะ น้องอาจจะกลับตอนใกล้คลอด

เพื่อนนี้ลูกมันกลับตอน 37 38 วีค

VIP Member

ไม่กลับหัวก็ได้ผ่าค่ะแม่

บ้านนี้กลับหัว36wค่ะ

30วีคกลับแร้วค่ะ