11 ตอบกลับ

ตอนซาวด์บ้านนี้ 31+1 แม่ขึ้นมา 9โล น้ำหนักที่น้อง 1640 กำหนดผ่า 22 สิงหาคมแต่คุณหมอบอกว่าน้องกลับหัวแล้วน่าจะคลอดก่อนค่ะ😆

บ้านนี้น่าจะผ่าไม่เกิน5สิงหาค่ะ🥰

บ้านนี้ 32 w ขึ้นมา 1.5 โล น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ป้าหมอบอกคลอดเสร็จหุ่นคุณแม่เท่าเดิมแน่นอนค่ะ

้เหมือนกันค่ะแม่หมอบอกน้ำหนักลงลูก🥰

บ้านนี้ 34วีค น้องยังไม่ยอมให้แม่เห็นหน้าเลยค่ะ ชอบเอาแขนมาปิดไว้ทุกครั้งเลย😀

คงให้แม่รอลุ้นวันคลอดค่ะ🤣

บ้านนี้ก็ผ่า20 สค นี้ค่ะ นนแม่ขึ้นมา5โล ลุงหมอบอก นน ลงน้องดีคะ

ของแม่ยังไม่นัดผ่าแต่น่าจะก่อนวันที่10สิงหา

กำหนดคลอด 11สิงหา แต่จะขอผ่าปลายเดือนก.ค.เหมือนกันคะ

ทางนี้รอหมอส่งไปนัดผ่าตอน36วีคค่ะแม่🥰

ทีมสิงหาคมเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด16 ตื่นเต้นสุดๆ😂

บ้านนี้กำหนดคลอดธรรมชาติ15แต่แม่ผ่าคลอดรอนัดวันผ่าอีกที🥰

บ้านนี้กฎหนดคลอด11สิงหาแต่จะผ่ากรกฎา

บ้านนี้กำหนด15สิงหาคม 33+3 น้ำหนักเเม่ขึ้นมา17โล ตรวจน้ำตาลเบาๆ2รอบ🤣🤣

น้องหนักเท่าไหร่แล้วคะแม่

ซาวด์ล่าสุดตอนกี่สัปดาห์คะ แล้วน้องหนักเท่าไหร่แล้ว

เห็นหน้าชัดมาก 😊

แต่น้องแอบหลับแต่ดีที่ให้เห็นชัด🥰

ทีมสิงหาค่ะ