13 ตอบกลับ

ตอนนี้ 30 W ค่ะ ปวดหลัง ปวดจิมิมาก ยิ่งเวลาเปลี่ยนท่านอน แล้วก็เจ็บตรงซี่โครงด้วยค่ะ

เป็นค่ะนอนไม่หลับพริกไปมาทั้งคืน มีเจ็บจิมิ เเละขาหนีบด้วย

35w4d ปวดหลังมากนอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ เวลานอนต้องนอนตะแคง

33w4d ปวดปวดบริเวณขาหนีบจนนอนไม่ได้เลยค่ะพลิกตัวก็พลิกยาก

34w6วัน ปวดขาหนีบปวดหลังนอนไม่หลับฉี่บ่อยมากทรมาณดีคะ😭

อาการจะหนักขึ้นเรื่อยๆนะคะ เป็นปกติของคนท้องแก่ค่ะ

เป็นตั้งแต่ไตรมาส 2 จนตอนนี้ 32w6d เป็นอยู่ค่ะ

ปวดร้าวตรงจิมิมากค่ะ แล้วก็ตรงก้นกบด้วย

VIP Member

34week ปวดท้องน้อย กลางคืนหลับสนิทเลยค่ะ

เป็นคะบ้านนี้ปวดไปหมดเลย