5 ตอบกลับ

เราก็ทำคะยังยกไก่ที10โลอยู่เลยยืนสับไก่เป็นหลายๆชั้วโมงเดินเข้าห้องน้ำทีคือแบบ😂😂😂

ฝืนทำเหมือนกันคะเสียดายตังถ้าวันใหนไม่ใหวก็หยุดวันใหนใหวก็ไปงานหนักแม่ก็ทรได้คะแต่ข้วงนี้อากาศร้อนต้องดูแลคัวเองกันให้มากๆนะคะ

VIP Member

หาที่พยุงครรภ์มาใส่ ช่วยได้เล็กน้อย โต๊ะทำงาน เบาะรองก็ช่วยได้ค่ะ นิ่มๆไว้ก่อน

VIP Member

35 weekค่ะบ้านนี้ เตรียมลาคลอดต่อจากสงกรานต์แล้วค่ะ ไม่ไหวแล้วเท้าบวมเดินลำบาก

พักผ่อนเตรียมพร้อมสำหรับการคลอดน้องเน๊อะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนร้า

Super Mum

✌️✌️

Super Mum

✌️✌️