2 ตอบกลับ

โอกาสมีมาทุกรูปแบบคะ เอาแหน่เอานอนไม่ได้ เพื่อนเราเด็กกลับหัวตอน29วีค กำหนดคลอด27มิถุนายน พอถึงกำหนดคลอดไม่มีอาการว่าจะคลอดสักที หมอบอกน้องเปลี่ยนท่าเอาหัวขึ้น สุดท้ายได้ผ่าคะ ของคุณแม่อาจจะไปกลับตอนไกล้คลอดก็ได้นะคะ อย่าพึ่งกังวลคะ ของเราตอนนี้ก็36วีคแล้วคะ น้องกลับหัวตั้งแต่30วีคแล้ว กำหนดคลอด4 ก.คจ้า

คะแม่ท้องแรกน้องกลับหัวตั้งแต่20วีคท้องนี้33ละรอลุ้นคะเพราะ36หมอจะซาวอีกรอบคะถ้ายังไม่กลับมีสิทธิ์​ผ่าสูงคะ

มีโอกาสค่ะ