10 ตอบกลับ

อันนี้น้ำหนักมาตรฐานของแอปค่ะทุกคนก็ขึ้นเท่านี้หมด แม่อยากรู้น้ำหนักน้อง=ต้องไปซาวด์ดูค่ะ ในแอปคือน้ำหนักมาตรฐานที่แอปเขาประเมินมาไห้ค่ะ

TapFluencer

อันนี้แค่น้ำหนักและขนาดโดยประมาณของเกณฑ์ในแอปนะคะแม่ ไม่ใช่น้ำหนักจริง แต่ละคนหนักไม่เท่ากัน ยาวไม่เท่ากัน ต้องดูตอนซาวด์เอาค่ะ

TapFluencer

แอฟนี้คือการประมาณการน้ำหนักและขนาดตัวน้องเฉยๆค่ะ ต้องยึดที่อัลตร้าซาวด์จากคุณหมอของเราค่ะแม่

อันนี้แอพแจ้งน้ำหนักมาตรฐานค่ะแม่ ส่วนน้ำหนักทารถในท้อง ต้องฟังจากหมอนะคะแม๊!!

น้ำหนักในนี้ไม่เท่ากับที่ไปซาวด์ค่ะ

น้ำหนักน้องดูในใบอันตราซาวนะคะแม่

เราก็กำหนดคลอด12มีนาคมจ้า

Super Mum

ดูตอนซาวด์อีกทีนะค่า

Super Mum

ต้องดูตอนซาวด์ค่ะแม่

TapFluencer

ดูตอนซาวด์ค่ะแม่