81 ตอบกลับ

ขออนุญาตนะคะ ของเเม่บ้านนี้ ตอนนี้33+6week หมอกำหนดคลอด17.พค. ทำไมของเเม่กำหนดคลอดก่อนอ่ะค่ะ งงใจเรยกับหมอ😂

อันนี้33week กำหนดผ่าคลอด10/5/63ค่ะ

32wเท่ากันค่ะ​ 23เมษา​ ตอนนี้รู้สึกอึดอัดมากเลยค่ะ​ ตัวเล็กเป็นแฝดชาย

ทำใมกำหนดคลอดแม่ไวจังคะ บ้านนี้33 w 6d แต่กำหนดคลอด17พ.ค นู้นคะ งงใจ 😄😄

หมอให้เชื่อตามอัลตร้าซาวค่ะ เด็กเเต่ละคนไม่เหมือน ต้องเชื่อหมอค่ะไม่ให้เชื่อหมอจะให้เชื่อใครค่ะ🙂

บ้านนี้ได้ลูกสาวค๊า 35 วีคแล้ว กำหนดคลอด 4 เมษาค่ะ แม่อยากแตกแล้ว

ทำไม32weekกำหนดคลอดเมษาค่ะ คุณแม่ ปกติ32weekต้องคลอดเดือน5หนิคะ

แตกแล้วค่ะวันที่6เมษา

5เมษาคะ ยังไม่รู้เพศคะ เริ่มเจ็บหน่วงๆ ท้องเวลาเดินคะ

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ ยังไม่รู้เพศเหมือนกันเลย😄

21เมษา วันเดียวกันเลยค่ะคุณแม่ ท้องสอง ลูกสาวค่าาาา

บ้านนี้30เมษาค่ะยังไม่รู้เพศเหมือนกันกันค่ะ

34+6 4เมษา หมอเดาว่าหน้าจะได้ผู้หญิงค่ะแต่ไม่100%